Tin bong da quoc tê

      6

*
0 - 0 Seychelles FC Cincinnati 06:06 CD Guadalajara nước australia 17:00 New Zealand Valladolid 17:00 Osasuna Trinidad & Tobago 17:30 Tajikistan 1. FC Nuremberg 18:00 St. Gallen Wolfsburg 18:00 Hansa Rostock Hamburger SV 18:30 FC Nordsjaella Borussia Dortmund II 19:00 Go Ahead Eagles Mainz 19:00 Karlsruher SC Stuttgart 20:00 Grasshopper vương quốc của những nụ cười 20:30 Malaysia 1. FC Frankfurt 21:30 Berlin Augsburg 23:00 Austria Lustenau Clermont Foot 23:00 Bordeaux Ai-xơ-len 23:00 Venezuela VĐQG Colombia, hôm nay - 22/09 Cortulua 02:00

Hoãn

Deportivo Cali La Equidad 2 - 3 Deportivo Pasto America de Cali 0 - 0 Tolima Atletico Junior 08:15 Millonarios Hạng độc nhất vô nhị Croatia, hôm nay - 22/09 NK Kustosija 21:00 Vukovar 91 VĐQG Argentina, ngày qua - 21/09Hạng độc nhất Brazil, ngày hôm qua - 21/09K League 2, hôm qua - 21/09J League 2, trong ngày hôm qua - 21/09K League 2, ngày hôm qua - 21/09Giao hữu, hôm qua - 21/09VĐQG Colombia, ngày qua - 21/09Hạng tuyệt nhất Trung Quốc, trong ngày hôm qua - 21/09VĐQG Paraguay, ngày hôm qua - 21/09Cúp non sông Séc, ngày qua - 21/09Cúp quốc gia Slovakia, hôm qua - 21/09Cúp giang sơn Hy Lạp, ngày hôm qua - 21/09
Argentinos Juniors 07:30 Atletico Tucuman
Gremio 3 - 0 sport Recife
Guarani 2 - 0 Novorizonti
FC Anyang 0 - 1 Daejeon Citizen
Mito Hollyhock 1 - 2 Tokyo Verdy
V-Varen Nagasaki 1 - 1 Tochigi SC
Seoul E-Land FC 0 - 1 Gyeongnam FC
Brunei 0 - 3 Maldives
Karlsruher SC 4 - 0 Winterthur
nước ta 4 - 0 Singapore
Hong Kong 2 - 0 Myanmar
Zorya 1 - 1 Oleksandriy
Iraklis 21:00 Makedonikos FC
Nafpaktiako Asteras 1 - 1 Panachaiki
OB 3 - 0 Marienlyst
CD Jaguares 0 - 1 Bucaramanga
Once Caldas 1 - 0 Envigado
Shaanxi Changan 4 - 0 Xinjiang Tianshan
Zibo Sunday 0 - 0 Shenyang Urban FC
Sol de America 0 - 1 Resistencia
12 de Octubre 0 - 1 Cerro Porteno
FC Libisany 1 - 3 Vysocina Jihlava
SK Benatky Nad Jizerou 1 - 2 FK Varnsdorf
SK Hanacka Slavia Kromeriz 3 - 3 Banik Ostrava
TJ Slovan Bzenec 1 - 2 Karvina
FK Caslav 0 - 11 Hradec Kralove
Banik Sous 21:30 FC Vlasim
Usti nad Labem 0 - 3 Bohemians 1905
Tj Slovan Bystricka 1 - 10 Povazska Bystrica
MFK Snina 1 - 4 FC Kosice
MSK Rimavska Sobota 2 - 4 Dukla Banska Bystrica
FK Nove Zamky 1 - 2 FC STK 1914 Samorin
KFC Kalna Nad Hronom 0 - 1 Spartak Myjava
MSK Thermal Velky Meder 0 - 3 Skalica
Byron Kavala 1 - 0 PO Fikis
PAO Vardas 0 - 2 Panelefsini
Ilioupoli GS 7 - 0 Ermis Meligous
AEP Afantou 0 - 1 Diagoras Vrachnaiika
AEP Kozani 1 - 2 Elassona
Asteras Petriti 0 - 0 Apollon Paralimniou
Asteras Stavros 3 - 2 Vataniakos FC
Asteras Tripotamos 0 - 3 Ionikos Ionias